
JAMHURI YA MUUNGANO WA TANZANIA 

WIZARA YA UJENZI NA UCHUKUZI 
 

 MAMLAKA YA UDHIBITI USAFIRI ARDHINI 

  

 

 

 

       TAARIFA KWA UMMA 

 NJIA MPYA ZA USAJILI LESENI ZA DALADALA MKOANI DAR ES SALAAM 

Mamlaka ya Udhibiti Usafiri Ardhini (LATRA) inawakaribisha wasafirishaji kuomba leseni 

katika fursa za uwekezaji kwa njia mpya za daladala jijini Dar es Salaam, ili kufikisha huduma 

karibu na wananchi kwa mabasi yanayokidhi vigezo kama ifuatavyo; 

 

 

NA 

 

KUTOKA 

 

KWENDA 

 

KUPITIA 

BARABARA YA 

UJAZO WA 

BASI 

KUANZIA 

ABIRIA 

 

IDADI YA 

MABASI 

1 MASAKI KIGOGO 

SOKONI 

CHANIKA 16 20 

 
Imetolewa na: 

 
Kitengo cha Uhusiano na Mawasiliano-LATRA 

19 Oktoba, 2022 

 

 


